
 1.0 UTANGULIZI

 2.0 HUDUMA ZA MFUKO

4.0 SIFA ZA MIKOPO

3.0 VIGEZO VYA KUOMBA MKOPO

a) LENGO LA MFUKO 

a) MIKOPO 

b) MAFUNZO 

b) SEKTA ZINAZOHUDUMIWA NA MFUKO

Kuinua ubora wa kazi za Utamaduni na Sanaa ili ziweze kujiendesha 
kibiashara na kutengeneza ajira nchini.

c) WALENGWA WA MFUKO 
Muziki, Filamu, Sanaa za Ufundi, Sanaa za Maonesho, Lugha na Fasihi

Mtu binafsi, Kikundi, na Kampuni

Ununuzi wa vifaa, Uendeshaji, Dharura/Kujikimu

Kuwajengea uwezo wadau wa Utamaduni na Sanaa.

a) Mwombaji awe raia wa Tanzania.

c) Riba ni asilimia tisa (9%) inayotozwa katika salio la mkopo
d) Muda wa rehema (grace period) ni miezi mitatu (3) 

Na kuwasilisha kupitia:
Barua pepe: mfuko.utamaduni@michezo.go.tz
Au
Ofisi za Mfuko zilizopo: 
Jengo la Utumishi,
Block A, 8 Barabara ya Kivukoni, 
11101 Kivukoni, Dar es salaam.

b) Awasilishe andiko la mradi linalobainisha malengo mahsusi ya mkopo na 
    mchanganuo wa namna atakavyorejesha mkopo husika.
c) Awasilishe uthibitisho wa uhai wa usajili kutoka Taasisi inayosimamia 
    utekelezaji wa majukumu ya mwombaji kwenye Sekta ya Utamaduni na 
    Sanaa.
d) Awasilishe uthibitisho kuwa ni mwanachama wa Umoja wowote ikiwamo 
Shirikisho, Chama au Kikundi kilichosajiliwa kisheria katika Sekta ya 
Utamaduni na Sanaa na ametambulishwa kwa maandishi na umoja huo.

e) Kwa waombaji wa vifaa: Iwasilishwe Ankara kifani (invoice) kutoka kwa 
muuzaji anayetambulika. Ankara kifani ionyeshe aina, na thamani ya kifaa 
kazi kinachohitajika.

 f)  Awasilishe barua ya utambulisho kutoka serikali ya Mtaa/Kijiji mahali ambapo 
     mradi unafanyika.
 g)  Awasilishe barua ya utambulisho kutoka serikali ya Mtaa/Kijiji mahali anapoishi

b) Muda wa marejesho ni miezi 24 (Miaka 2)

a) Kiwango cha mikopo ya kawaida ni kuanzia  TZS 200,000/= hadi 
    TZS 100,000,000/=    

Maombi yote yatumwe kwa:
.Afisa Mtendaji Mkuu,
Mfuko wa Utamaduni na Sanaa,
S.L.P 8031, 
DAR ES SALAAM.

mfukotamadunitz
0738 246 286 / 0738 246 316  

 www.tacaf.go.tz


